Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

[Quảng cáo] Mái nhà tình bạn

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

truongchun

truongchun
Sơ Nhập VnA
Sơ Nhập VnA

Chắc phần lớn các bạn đọc tiêu đề topic này đều thấy quen quen rồi...

4allvn - mái nhà tình bạn đã ra đi vĩnh viễn nhưng đã để lại cho chúng ta rất nhiều bài học và kién thức.

1 tái bản hoàn toàn mới không mang tên 4allvn nhưng mang thương hiệu mái nhà tình bạn đã ra đời và mục đích chính của diễn đàn là với mong muốn sẽ là nơi để mọi người quy tụ cùng nhau học hỏi, thư giãn và chia sẻ mọi nỗi buồn vui trong cuộc sống, là nơi tình bạn được vinh danh, cho dù đó chỉ là những con người ảo nhưng ẩn bên trong là những trái tim đầy ấp chân tình và niềm tin yêu đáng quý.

Mong các bạn hãy hướng về mái nhà tình bạn thứ 2 này 1 lần nữa cũng như 4allvn hồi xưa đã "kéo tay" bạn vào [Quảng cáo] Mái nhà tình bạn 1312896368
Bài viết này ๖๖ۣۜMình chỉ quảng cáo không mang tính chất bắt buộc, mong các bạn hay suy nghĩ cho kĩ và mở lòng đến với:
[You must be registered and logged in to see this link.]
Thân!

Share this post on: reddit

HoàngTửNaivip5p

Bài gửi Tue Oct 09, 2012 8:50 pm by HoàngTửNaivip5p

Up! ^^

Cái bạn dislike kia chắc chưa hiểu gì rồi! ๖๖ۣۜMình nói thẳng, truongchun PR cho Mái nhà tình bạn, như thế có gì sai? Như thế có gì không đúng, không thích hợp? :93

P/s: Các mem của vn-answer ơi, các bạn hãy ủng hộ cho 4allvn thứ 2 - Mái nhà tình bạn nhé! ^^

๖ۣۜTom

Bài gửi Tue Oct 09, 2012 8:55 pm by ๖ۣۜTom

sr nha ! máy lag tui nhấn lộn nút dislike ! tui cũng từ 4all ra mà ( tuancfno05 bên đó đó )

Bài gửi Wed Oct 10, 2012 11:46 am by Khách vi

nhờ 4all và em mới biết về FM LIKEEEEEEEEEEEEEEEEEEE :07

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]